



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA**

BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz



TANGAZO

NYARAKA ZINAZOHITAJIKA WAKATI WA MTIHANI

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara linapenda kuwataarifu watahiniwa wote wanaotegemea kufanya mtihani wa usajili kwa Mwezi Aprili 2024 wazingatie ratiba ya mtihani na muda uliopangwa. Aidha, watahiniwa wote watapaswa kuzingatia yafuatayo;

1. Kufika na **NYARAKA HALISI** zifuatazo katika chumba cha Mtihani
 - Cheti cha Usajili wa awali
 - Kitambulisho cha serikali (NIDA, Kitambulisho cha kura au leseni ya udereva, pasi ya kusafiria)
 - Ikiwa mtahiniwa hana kitambulisho tajwa atatakiwa kuwana barua kutoka serikali ya mtaa ya kumtambua ikiwa na picha iliyogwa muhuri
2. Nyaraka hilo hizo siziwe laini (Soft Copy) au za kudurufu ziwe halisi (Original)
3. Mtahiniwa ambaye hatafika na nyaraka hizo **"HATARUHUSIWA KUFANYA MTIHANI"**
4. Watahiniwa wote wanatakiwa kufika siku ya kwanza ya mtihani kwa ngazi husika, hata kama mtahiniwa atakuwa anafanya mtihani wa vitendo pekee. Kama mtahiniwa hatafika siku ya kwanza hataruhusiwa kufanya mtihani siku ya pili au wakati mwingine. Hivyo itamlazimu kufanya malipo upya wakati mwingine wa mitihani.
5. Aidha, Watahiniwa wanakumbushwa kuwa namba za mitihani zinapatikana kwenye kwenye akaunti ya kila muombaji ya hprs.moh.go.tz

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara linawatakiwa utekelezaji mwema

Kwa msaada zaidi piga simu 0734005777

Imetolewa na

Ofisi ya Msajili
Baraza la Wataalam wa Maabara
12.04.2024

